Olùpèsè ìmọ́lẹ̀ oòrùn òpópónàLáìpẹ́ yìí, Tianxiang ṣe ìpàdé àkópọ̀ ọdọọdún ńlá kan ní ọdún 2023 láti ṣe ayẹyẹ ìparí ọdún náà. Ìpàdé ọdọọdún náà ní ọjọ́ kejì oṣù kejì ọdún 2024 jẹ́ àkókò pàtàkì fún ilé-iṣẹ́ náà láti ronú lórí àwọn àṣeyọrí àti àwọn ìpèníjà ọdún tó kọjá, àti láti ṣe àkíyèsí àwọn òṣìṣẹ́ àti àwọn olórí àgbà tí wọ́n ti ṣe àṣeyọrí ilé-iṣẹ́ náà. Ní àfikún, ìpàdé ọdọọdún náà tún ṣètò àwọn ìṣe àṣà tó dára, èyí tí ó fi àyíká ayẹyẹ tó lágbára kún ìpàdé ọdọọdún náà.
Gẹ́gẹ́ bí ọ̀kan lára àwọn olùpèsè iná oòrùn tí ó gbajúmọ̀ jùlọ, Tianxiang ti wà ní ipò iwájú nínú ìṣẹ̀dá àti dídára ilé iṣẹ́ náà. Ìfẹ́ tí ilé-iṣẹ́ náà ní sí iṣẹ́ àtàtà àti ìfọkànsìn láti pèsè àwọn ọ̀nà ìmọ́lẹ̀ tí ó dúró ṣinṣin ti mú kí wọ́n ní orúkọ rere fún ìgbẹ́kẹ̀lé àti ìtẹ́lọ́rùn àwọn oníbàárà.
Ní ìpàdé ọdọọdún náà, ẹgbẹ́ àwọn olùdarí Tianxiang tẹnu mọ́ àwọn àṣeyọrí pàtàkì àti àwọn ìṣẹ̀lẹ̀ pàtàkì tí ilé-iṣẹ́ náà ṣe ní ọdún tó kọjá. Èyí ní nínú ṣíṣe àṣeyọrí ní ṣíṣẹ̀dá àwọn ọjà tuntun, fífẹ̀ sí àwọn ọjà tuntun, àti ṣíṣe àwọn ètò ìdúróṣinṣin onírúurú. Àwọn àṣeyọrí wọ̀nyí kò ṣeé yà sọ́tọ̀ kúrò nínú ìfọkànsìn àti iṣẹ́ àṣekára àwọn òṣìṣẹ́ àti àwọn olùdarí, a sì mọrírì ìsapá wọn pátápátá níbi ìṣẹ̀lẹ̀ náà.
Nínú ọ̀rọ̀ ìṣáájú rẹ̀, Olórí Àgbà ilé-iṣẹ́ náà, Jason Wong, fi ọpẹ́ rẹ̀ hàn sí gbogbo ẹgbẹ́ Tianxiang fún ìfaradà àti ìfaradà wọn láìsí ìṣòro. Ó tẹnu mọ́ pàtàkì iṣẹ́-ṣíṣe àti ìṣọ̀kan láti mú àwọn góńgó kan náà ṣẹ, ó sì rọ gbogbo ènìyàn láti máa sapá láti ṣe àṣeyọrí ní ọdún tuntun.
Ìpàdé ọdọọdún náà tún fún àwọn òṣìṣẹ́ àti àwọn olùtọ́jú ní àǹfààní láti fi ẹ̀bùn àti iṣẹ́ ọwọ́ wọn hàn nípasẹ̀ àwọn ìṣeré. Láti àwọn ìṣeré orin títí dé àwọn ìṣeré ijó, gbogbo ìṣẹ̀lẹ̀ náà kún fún agbára àti ìdùnnú bí gbogbo ènìyàn ṣe péjọ láti ṣe ayẹyẹ àṣeyọrí ilé-iṣẹ́ náà. Àwọn ìṣeré wọ̀nyí kìí ṣe pé wọ́n ń mú ayọ̀ wá fún àwùjọ nìkan ni, wọ́n tún ń rán àwọn ènìyàn létí onírúurú ẹ̀bùn àti ìfẹ́ ọkàn ìdílé Tianxiang.
Gẹ́gẹ́ bí apá kan ìpàdé ọdọọdún náà, Tianxiang tún lo àǹfààní náà láti mú kí ìdúróṣinṣin rẹ̀ sí àwọn ìlànà tó ṣeé gbé kalẹ̀ àti tó jẹ́ ti àyíká lágbára sí i. Pẹ̀lú àníyàn kárí ayé fún ààbò àyíká tó ń pọ̀ sí i, ilé-iṣẹ́ náà ti ń gbé lílo agbára oòrùn lárugẹ gẹ́gẹ́ bí orísun agbára tó mọ́ tónítóní àti tó ṣeé túnṣe. Ìdàgbàsókè tó ń bá a lọ ti àwọn iná oòrùn tó ń tàn káàkiri àti àwọn ọjà oòrùn mìíràn fi hàn pé Tianxiang ti ṣe ìlérí láti ṣẹ̀dá ọjọ́ iwájú tó túbọ̀ lágbára sí i.
Ní wíwo ọjọ́ iwájú, Tianxiang yóò tẹ̀síwájú nínú ìrìn-àjò rẹ̀ tí ó ga síi, tí ìran tí ó ṣe kedere àti ìmọ̀lára iṣẹ́ àkànṣe tí ó lágbára ń darí. Ẹgbẹ́ àwọn olórí ilé-iṣẹ́ náà ti pinnu láti kọ́lé lórí àṣeyọrí ọdún tí ó kọjá àti láti túbọ̀ mú ipò wọn gẹ́gẹ́ bí olórí nínú iṣẹ́-ajé nínú àwọn ọ̀nà ìmọ́lẹ̀ oòrùn.
Ni gbogbogbo, Ipade Ọdọọdun ọdun 2023 jẹ aṣeyọri nla, o mu gbogbo rẹ wa.Tianxiangìdílé papọ̀ láti ṣe ayẹyẹ àwọn àṣeyọrí, láti mọ àwọn ènìyàn pàtàkì, àti láti mú kí ìdúróṣinṣin ilé-iṣẹ́ náà lágbára sí ìdàgbàsókè àti ìdúróṣinṣin. Pẹ̀lú ìmọ̀lára tuntun ti iṣẹ́ àti ìpinnu, Tianxiang ti múra tán pátápátá láti ṣe àwọn àfikún sí ìlọsíwájú ìmọ̀ ẹ̀rọ iná oòrùn ojú pópó àti àwọn ibi-afẹ́de ààbò àyíká gbígbòòrò. Ìpàdé ọdọọdún yìí jẹ́ ẹ̀rí gidi sí àwọn àṣeyọrí ilé-iṣẹ́ náà àti ẹ̀mí àpapọ̀ àwọn òṣìṣẹ́ àti àwọn olùtọ́jú rẹ̀.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Feb-06-2024
