LED Modern Ita gbangba Lighting Post Aluminiomu

Àpèjúwe Kúkúrú:

Àwọn òpó iná ọgbà aluminiomu, tí a tún mọ̀ sí ìmọ́lẹ̀ ìta gbangba aluminiomu, ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ àǹfààní tí ó mú kí wọ́n jẹ́ àṣàyàn tí ó gbajúmọ̀ láàárín àwọn onílé, àwọn olùtọ́jú ilẹ̀, àti àwọn olùṣe àwòrán ìmọ́lẹ̀ ìta gbangba. Kì í ṣe pé àwọn òpó ìmọ́lẹ̀ wọ̀nyí le pẹ́ títí nìkan ni, wọ́n tún jẹ́ ohun tí ó dùn mọ́ni, wọ́n ń lo agbára dáradára, wọ́n sì rọrùn láti fi sori ẹrọ.


  • Facebook (2)
  • youtube (1)

GBÀṢẸ̀DÁ
Àwọn Ohun Èlò

Àlàyé Ọjà

Fídíò

Àwọn àmì ọjà

Àwọn Ìmọ́lẹ̀ Ọ̀nà Oòrùn

Àpèjúwe Ọjà

Ìmọ́lẹ̀ ọgbà òde òní fún àwọn ènìyàn ní ìmọ̀lára òde òní. Kò tún ṣe àwòrán fìtílà bí ìmọ́lẹ̀ ọgbà àtijọ́ mọ́, ṣùgbọ́n ó ń lo àwọn ohun èlò iṣẹ́ ọnà òde òní àti àwọn ọ̀nà tí ó rọrùn láti ṣe onírúurú ìrísí. Ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn fìtílà òpó ìta wọ̀nyí rọrùn ní ìrísí, èyí tí ó dùn mọ́ni lójú gan-an! Ààlà ìlò ìmọ́lẹ̀ ọgbà òde òní yóò gbòòrò sí i. A lè gbé e sí oríṣiríṣi ọgbà ìtura, ilé ńlá, àti àwọn ibi ìtura arìnrìn-àjò. Àwọn ìmọ́lẹ̀ òpó ìta lè di ilẹ̀ tí ó fa àfiyèsí àwọn arìnrìn-àjò!

Ìsọfúnni Ọjà

TXGL-SKY3
Àwòṣe L(mm) W(mm) H(mm) ⌀(mm) Ìwúwo (Kg)
3 481 481 363 76 8

Dáta Ìmọ̀-ẹ̀rọ

Pẹpẹ iná ọgbà, Fìtílà ìta gbangba, Àwọn iná ẹ̀yìn ilé, Àwọn ìmọ́lẹ̀ ọgbà òde òní

Àwọn Àlàyé Ọjà

LED Modern Ita gbangba Lighting Post Aluminiomu

Àwọn Àǹfààní Ọjà

1. Àìlágbára:Aluminium jẹ́ ohun èlò tó lágbára tó sì lè fara da ojú ọjọ́ tó le koko, títí kan afẹ́fẹ́ tó ga àti otútù tó le gan-an. Àwọn òpó iná ọgbà aluminiomu kò lè jẹ́ kí ó bàjẹ́, wọ́n sì lè pẹ́ fún ọ̀pọ̀ ọdún, èyí sì ń fúnni ní èrè tó dára lórí ìdókòwò.

2. Ẹwà:Àwọn òpó iná alumọ́ọ́nì ọgbà wà ní oríṣiríṣi àwọn àwòrán àti àtúnṣe tó lẹ́wà, láti ohun tó rọrùn àti èyí tó jẹ́ ti àtijọ́ sí òde òní àti èyí tó jẹ́ ti ìgbàlódé. Àwọn òpó ìmọ́lẹ̀ wọ̀nyí lè mú kí gbogbo àyè ìta gbangba kún, kí wọ́n sì tún mú kí ẹwà àti ẹwà rẹ̀ pọ̀ sí i.

3. Lilo Agbara:Àwọn òpó iná alumọ́ọ́nì máa ń ní àwọn gílóòbù iná tó ń fi agbára pamọ́, èyí tó máa ń lo agbára díẹ̀, tó sì máa ń mú ooru jáde ju àwọn gílóòbù iná ìbílẹ̀ lọ. Ẹ̀rọ yìí lè dín owó agbára kù, ó sì lè dín ìwọ̀n carbon rẹ kù.

4. Rọrùn láti fi sori ẹrọ:Àwọn òpó iná alumọ́ọ́nì ọgbà fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́ẹ́, wọ́n sì rọrùn láti fi síbẹ̀, pàápàá jùlọ tí o bá yan àwòrán pẹ̀lú ẹ̀rọ iná mànàmáná tí a ti fi wáyà tẹ́lẹ̀. Ẹ̀rọ yìí ń dín àkókò àti owó ìfipamọ́ kù fún ọ.

5. Itọju kekere:Àwọn òpó iná alumọ́ọ́nì ọgbà kò nílò ìtọ́jú tó pọ̀, ìwẹ̀nùmọ́ lẹ́ẹ̀kọ̀ọ̀kan yóò sì jẹ́ kí wọ́n dà bí tuntun. Àìlera ipata tún túmọ̀ sí pé o kò ní láti ṣàníyàn nípa títún àwọ̀ kun tàbí títún ọ̀pá fìtílà rẹ ṣe nígbàkúgbà.


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:

  • Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa