Ọgbà Park Community Waterproof Pupa Road

Àpèjúwe Kúkúrú:

Àwọn iná ọgbà ìtura náà ti di ìdènà dáadáa, omi òjò kò rọrùn láti wọ́ sínú ara fìtílà náà, àti pé ìpele ààbò náà jẹ́ IP65, nítorí náà kò sí ìdí láti ṣàníyàn nípa ìpẹja lórí ọ̀pá fìtílà náà. Ó jẹ́ ìmọ́lẹ̀ tí ó dára láti máa gbà omi níta gbangba.


  • Facebook (2)
  • youtube (1)

GBÀṢẸ̀DÁ
Àwọn Ohun Èlò

Àlàyé Ọjà

Fídíò

Àwọn àmì ọjà

Awọn imọlẹ papa itura, ina ita ti ko ni omi, ina ti ko ni omi

Ìsọfúnni Ọjà

TXGL-SKY2
Àwòṣe L(mm) W(mm) H(mm) ⌀(mm) Ìwúwo (Kg)
2 480 480 618 76 8

Dáta Ìmọ̀-ẹ̀rọ

Nọ́mbà Àwòṣe

TXGL-SKY2

Àmì Ìṣòwò Ṣíìpù

Àwọn Lumileds/Bridgelux

Orúkọ Àmì Ìwakọ̀

Philips/Meanwell

Foliteji Inu Input

AC 165-265V

Agbára ìmọ́lẹ̀

160lm/W

Iwọn otutu awọ

2700-5500K

Okùnfà Agbára

>0.95

CRI

>RA80

Ohun èlò

Ilé Aluminiomu Simẹnti Kú

Ẹgbẹ́ Ààbò

IP65, IK09

Iṣẹ́ otutu iṣiṣẹ́

-25°C~+55°C

Àwọn ìwé-ẹ̀rí

BV, CCC, CE, CQC, ROHS, Saa, SASO

Ìgbésí ayé

>50000h

Àtìlẹ́yìn

Ọdún márùn-ún

Àwọn Àlàyé Ọjà

Ọgbà Park Community Waterproof Pupa Road

Àwọn Ìgbésẹ̀ Ìṣàkóso Ìlera àti Ààbò Iṣẹ́

1. Ó yẹ kí a yan àkàbà tó yẹ gẹ́gẹ́ bí gíga tí a fi sínú àwọn iná ọgbà ìtura náà. Ó yẹ kí a so òkè àkàbà náà pọ̀ dáadáa, kí a sì fi okùn fífà tí ó lágbára tó sí i ní ìjìnnà 40cm sí 60cm láti ìsàlẹ̀ àkàbà náà. Kò yẹ kí ó ṣiṣẹ́ lórí ilẹ̀ òkè àkàbà náà. Ó jẹ́ èèwọ̀ pátápátá láti máa ju irinṣẹ́ àti bẹ́líìtì irinṣẹ́ sókè àti sísàlẹ̀ láti orí àkàbà gíga náà.

2. Aṣọ ìdábùú, ọwọ́, ìlà ẹrù, pulọọgi, switch, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ ti àwọn irinṣẹ́ iná mànàmáná tí a fi ọwọ́ mú gbọ́dọ̀ wà ní ipò tí ó yẹ. Kí a tó lò ó, a gbọ́dọ̀ ṣe ìdánwò tí kò ní ẹrù láti ṣàyẹ̀wò, a sì lè lò ó lẹ́yìn tí ó bá ti ṣiṣẹ́ déédéé.

3. Kí o tó lo ohun èlò iná mànàmáná tí a fi ọwọ́ mú, ṣàyẹ̀wò switch ìyàsọ́tọ̀, ààbò kuru, ààbò àfikún àti ààbò jíjó ti àpótí ìyípadà ohun èlò iná mànàmáná, àti pé ohun èlò iná mànàmáná tí a fi ọwọ́ mú ni a lè lò lẹ́yìn tí a bá ti ṣàyẹ̀wò àti tí a ti kọjá àpótí ìyípadà náà.

4. Fún ìkọ́lé ní afẹ́fẹ́ gbangba tàbí ní àyíká tí ó tutù, a fi pàtàkì fún lílo àwọn irinṣẹ́ iná mànàmáná tí a fi ọwọ́ mú class II pẹ̀lú àwọn transformers ìyàsọ́tọ̀. Tí a bá lo àwọn irinṣẹ́ iná mànàmáná tí a fi ọwọ́ mú class II, a gbọ́dọ̀ fi ààbò ìfọ́ omi tí kò lè wó lulẹ̀ sí i. Fi transformer ìyàsọ́tọ̀ tàbí ààbò ìfọ́ omi sí ibìkan tí ó ṣókùnkùn. Níta ibi náà, kí o sì ṣètò ìtọ́jú pàtàkì.

5. Okùn ẹrù irinṣẹ́ iná mànàmáná tí a fi ọwọ́ mú gbọ́dọ̀ jẹ́ okùn onírọ̀rùn tí a fi bàbà ṣe tí a fi àwọ̀ bàbà ṣe tí kò ní àwọn ìsopọ̀.

Àwọn Ìgbésẹ̀ Ìṣàkóso Àyíká

1. Àwọn opin wáyà àti àwọn ìpele ìdáàbòbò tí ó kù láti inú àkójọpọ̀ àti fífi àwọn iná pákì sílẹ̀ kò gbọdọ̀ jù síbìkan, ṣùgbọ́n a gbọ́dọ̀ kó wọn jọ gẹ́gẹ́ bí ẹ̀ka kan kí a sì gbé wọn sí àwọn ibi tí a yàn.

2. A kò gbọdọ̀ ju téèpù ìdìpọ̀ àwọn iná pákì, ìwé ìdìpọ̀ àwọn gílóòbù iná àti àwọn ọ̀pá iná, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ síbikíbi, a sì gbọ́dọ̀ kó wọn jọ gẹ́gẹ́ bí ẹ̀ka kan kí a sì gbé wọn sí àwọn ibi tí a yàn.

3. Eérú ìkọ́lé tí ó bá ń já bọ́ nígbà tí a bá ń fi àwọn iná pákì sí i yẹ kí a gbá mọ́ ní àkókò.

4. A kò gbà kí a ju àwọn gílóòbù àti àwọn túbù tí wọ́n ti jóná síbì kan, a sì gbọ́dọ̀ kó wọn jọ gẹ́gẹ́ bí ẹ̀ka kan kí a sì fi lé ẹni tí a yàn lọ́wọ́ láti kó wọn dànù ní ìṣọ̀kan.

Awọn Ilana Fifi sori ẹrọ

(1) Agbara idabobo ti apakan ti o n dari ti gbogbo awọn ina opopona ti ko ni omi si ilẹ tobi ju 2MΩ lọ.

(2) Àwọn fìtílà bíi àwọn fìtílà òpópónà tí a fi ọwọ́ ṣe, àwọn fìtílà òpópónà tí a fi ilẹ̀ ṣe, àti àwọn fìtílà ọgbà pàtàkì ni a so mọ́ ìpìlẹ̀ náà dáadáa, àwọn fìtílà ìdákọ́ró àti àwọn fìtílà náà sì pé. Àpótí ìsopọ̀ tàbí fìtílà iná òpópónà tí kò ní omi, gasket tí kò ní omi ti ìbòrí àpótí náà ti parí.

(3) Àwọn ọ̀wọ́n irin àti fìtílà lè wà nítòsí ìsàlẹ̀ atọ́nà tí ó fara hàn (PE) tàbí ìsàlẹ̀ ilẹ̀ (PEN) lọ́nà tí ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé, a pèsè ìlà ìsàlẹ̀ ilẹ̀ pẹ̀lú ìlà ìsàlẹ̀ ilẹ̀ kan ṣoṣo, a sì ṣètò ìlà ìsàlẹ̀ náà sínú nẹ́tíwọ́ọ̀kì òrùka ní ẹ̀gbẹ́ àwọn iná àgbàlá, a sì so ìlà ìsàlẹ̀ ilẹ̀ mọ́ ìlà ìjáde ti ẹ̀rọ ìsàlẹ̀ ilẹ̀ tí ó so mọ́ ọn. Ìlà ẹ̀ka tí a fà láti ìlà ìsàlẹ̀ náà ni a so mọ́ ìsàlẹ̀ ilẹ̀ ti òpó iná irin àti fìtílà náà, a sì fi àmì sí i.


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:

  • Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa